คณะบริหารธุรกิจ มทร.ศรีวิชัย ขอแสดงควายินดีกับ อาจารย์พัชรี ทิพย์ประชา หัวหน้าสาขาระบบสารสนเทศธุรกิจ ในโอกาสได้รับคัดเลือกเป็น “คณาจารย์นิเทศสหกิจศึกษาดีเด่น” 🏆 ระดับมหาวิทยาลัย ประจำปีการศึกษา 2567
![](https://bba.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/04/435656902_844440964394851_7247302656041003303_n-1024x576.jpg)
คณะบริหารธุรกิจ มทร.ศรีวิชัย ขอแสดงควายินดีกับ อาจารย์พัชรี ทิพย์ประชา หัวหน้าสาขาระบบสารสนเทศธุรกิจ ในโอกาสได้รับคัดเลือกเป็น “คณาจารย์นิเทศสหกิจศึกษาดีเด่น” 🏆 ระดับมหาวิทยาลัย ประจำปีการศึกษา 2567